Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 19/12
Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 18/12
Lịch thi đấu SEA Games 27 ngày 17/12 của đoàn thể thao Việt Nam
Lịch thi đấu SEA Games 27 ngày 16/12 của đoàn thể thao Việt Nam
Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27
Đoàn Thể Thao | HCV | HCB | HCĐ | TC | |
1 | Thái Lan | 73 | 66 | 62 | 201 |
2 | Việt Nam | 55 | 52 | 62 | 169 |
3 | Myanmar | 53 | 45 | 49 | 147 |
4 | Indonesia | 50 | 60 | 71 | 181 |
5 | Malaysia | 30 | 30 | 55 | 115 |
6 | Singapore | 23 | 22 | 31 | 76 |
7 | Phillippines | 20 | 24 | 28 | 72 |
8 | Lào | 5 | 8 | 26 | 39 |
9 | Campuchia | 5 | 7 | 14 | 26 |
10 | Brunei | 1 | 1 | 4 | 6 |
11 | Đông Timor | 1 | 0 | 2 | 3 |
Cập nhật lần cuối lúc 09h50 ngày 19/12/2013.
Lịch thi đấu SEA Games 27 ngày 19/12 của đoàn thể thao Việt Nam :
Môn Bi sắt:
Từ 09h00 đến 18h30
+ Bộ ba phối hợp: Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền
+ Bộ ba phối hợp: Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara
Môn Cầu mây
Từ 12h30 đến 15h30
+ Đồng đội đá đôi nữ : Việt Nam - Indonesia
Từ 15h30 đến 18h30: Bán kết
Môn Bóng chuyền nam
12h30:
+ Việt Nam - Thái Lan (Bán kết)
Môn Xe đạp
14h30
+ BMX: Đặng Thị Ngọc Huyền (Chung kết)
Môn Billiards
10h30
+ English đôi: Nguyễn Thanh Bình, Phạm Hoài Nam
13h30
+ Pool 10 bi nữ: Đoàn Thị Ngọc Lệ, Huỳnh Thị Ngọc Huyền
Môn Điền kinh
08h30
+ 10000m nam: Nguyễn Văn Lai
09h30
+ 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang
10h00
+ Nhảy 3 bước nam: Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn Mùa
14h40
+ Nhảy cao nữ: Dương Thị Việt Anh, Phạm Thị Diễm
15h00
+ 110m rào nam: Nguyễn Ngọc Quang
15h30
+ 1500m nữ: Đỗ Thị Thảo
16h00
+ 1500m nam: Dương Văn Thái
16h30
+ 4x400m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Thúy, Nguyễn Thị Thủy
Môn Bóng bàn
09h30
+ Đồng đội nữ Việt Nam - Singapore
11h15
+ Đồng đội nam Việt Nam - Singapore
14h30: Chung kết
Môn Muay:
Từ 15h30
+ 57kg nữ: Phan Thị Ngọc Linh (Gặp VĐV Indonesia)
+ 60kg nam: Nguyễn Trần Duy Nhất (Gặp VĐV Lào)
+ 60kg nữ: Nguyễn Thị Ngọc (Gặp VĐV Indonesia)
+ 63.5kg nam: Võ Văn Đài (Gặp VĐV Philippines)
+ 67kg nam: Huỳnh Văn Dũng (Gặp VĐV Thái Lan)
+ 71kg nam: Trương Quốc Hùng (Gặp VĐV Myanmar)
Môn Taekwondo
Từ 09h30
+ 57kg nữ: Lâm Thị Hà Thanh
+ 67kg nữ: Nguyễn Thanh Hiền
+ 68kg nam: Phan Trung Đức
+ 80kg nam:Nguyễn Văn Sơn
Từ 14h30
+ Chung kết các nội dung
Môn Judo
Từ 11h30
+ 48kg nữ: Văn Ngọc Tú
+ 52kg nữ: Nguyễn Thị Quỳnh
+ Từ 18h30
+ 60kg nam: Hồ Ngân Giang
+ 66kg nam: Nguyễn Đình Lộc
Môn Vovinam
Từ 09h30 đến 12h00
+ 50kg nữ: Trần Khánh Trang
+ 60kg nam: Nguyễn Duy Khánh
+ Đòn chân tấn công: Nguyễn Văn Cường, Nguyễn Bình Định, Huỳnh Khắc Nguyên, Trần Công Tạo
+ Công luyện 3: Hứa Lê Cẩm Xuân, Phạm Thị Bích Phượng
+ Tinh hoa kiếm: Mai Thị Kim Thùy
Từ 15h30 đến 17h30
+ 50kg nữ: Trần Khánh Trang (Chung kết)
+ 60kg nam: Nguyễn Duy Khánh (Chung kết)
+ Tự vệ nữ: Nguyễn Văn Cường, Mai Thị Kim Thùy
+ Đa luyện tay không nữ: Phạm Thị Bích Phượng, Nguyễn Văn Cường, Huỳnh Khắc Nguyên, Mai Đình Chiến
Long Nguyễn