Chất lượng sống

World Cup 2014

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại Sea games 27 ngày 14/12

author 09:03 14/12/2013

(VietQ.vn) - Sau đây là lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại Sea games 27 ngày hôm nay 14/12

Lịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 14/12:

Rowing:10h – 11h

M1x Đặng Văn Tuấn

LW2x Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài

LM2x Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy

LM4- Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh

Cử tạ:

- 14h: Chung kết hạng 53kg nữ Nguyễn Thị Thuý

- 16h: Chung kết 77kg nữ Nguyễn Hồng Ngọc

Karate: 9-17h

Kumite dưới 60kg nam- Trần Minh Đức

Kumite dưới 67kg nam- Nguyễn Ngọc Thành

Kumite dưới 75kg nam- Nguyễn Minh Phụng

Kumite dưới 68kg nữ- Phạm Thị Tiến

Kumite dưới 55kg nam- Nguyễn Phi Tuấn

Kumite dưới 61kg nữ - Lê Thị Thùy

Kumite dưới 84kg nam - Bùi Như Mỹ

Bắn súng:

9h – 9h50, 10m súng ngắn hơi nữ - Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu.

Bi sắt:

8h30-18h00, đôi nữ - Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích

Đơn nam- Nguyễn Ngọc Thắng

Cầu mây

9h-10h Regu nữ: Lào – Việt Nam

14h – 15h: Regu nam Việt Nam – Myanmar

14h-15h: Regu nữ Malaysia – Việt Nam

Bắn cung:

- 9h-11h30:

+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình.

+ 70m nữ:  Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương

- 14h-16h30:

+ 50m nam, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh

+ 50m nữ, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều

Bóng chuyền

- 12h: nữ Việt Nam – Myanamr

- 14h: nam Indonesia – Việt Nam

Futsal nữ: 15h

Việt Nam – Thái Lan

Boxing: 14h

51kg nữ Nguyễn Thị Yến

60kg nữ Lìu Thị Duyên

64kg nữ Hà Thị Linh

Xe đạp:

- 8h: Chung kết đổ đèo cá nhân nữ, Quàng Thị Soan

- 10h: Chung kết đổ đèo cá nhân nam Hà Thế Long

Bơi

- 9h:

400m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện

100m ngửa nữ Nguyễn Thị Ánh Viên

100m ngửa nam Trần Duy Khôi

100m bơi bướm nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến

100m bơi buớm nam  Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên

800m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo

- 18h: Chung kết các nội dung

Thể hình:

9h:

55kg nam: Phạm Văn Mách

10h 60kg nam: Nguyễn Anh Thông

11h 70kg nam Nguyễn Văn Lâm

- 16h – 19h: Chung kết các nội dung

Billiard:

- 10h:  Caroom 1 băng Đặng Đình Tiến

Đơn nam snooker 6 bi đỏ Kiều Tiên Khôi

Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền

- 13h: Đơn nam Snooker 6 bi đỏ Phan Văn Kiên

Caroom 1 băng Mã Minh Cẩm

PV

Thích và chia sẻ bài viết:

bình luận (0)

Bình luận

tin liên quan

video hot

Về đầu trang