Chất lượng sống

World Cup 2014

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games ngày 12/12

author 09:44 12/12/2013

(VietQ.vn) - Môn vật và bơi sẽ là hai mỏ vàng trong ngày thi đấu chính thức đầu tiên của thể thao Việt Nam. Ngoài ra, canoeing, bắn súng, xe đạp địa hình cũng có thể mang đến tin vui.

Ánh Viên sẽ là nhân vật trung tâm trong ngày 12/12.

* Bơi

            + Từ 9h30: Nguyễn Thị Ánh Viên và Nguyễn Thị Kim Tuyến thi vòng loại 200 m cá nhân hỗn hợp nữ.

            + Từ 9h37: Trần Duy Khôi và Lâm Quang Nhật thi vòng loại 400 m hỗn hợp cá nhân nam.

            + Từ 9h48: Lê Thị Mỹ Thảo và Trần Tâm Nguyện thi vòng loại 100 m tự do nữ.

            + Từ 9h51: Phan Gia Mẫn và Phan Lam Yên thi vòng loại 200 m ngửa nam.

            + Từ 18h30: Chung kết 200 m cá nhân hỗn hợp nữ.

            + Từ 18h38: Chung kết 400 m hỗn hợp cá nhân nam.

            + Từ 18h52: Chung kết 100 m tự do nữ.

            + Từ 18h58: Chung kết 200 m ngửa nam.

            + Từ 19h16: Nguyễn Thị Ánh Viên thi chung kết 200 m ngửa nữ.

            + Từ 19h53: Đồng đội nữ thi tiếp sức 4x200 m tự do.

* Vật

            + Từ 13h30: Nguyễn Huy Hà thi đấu nội dung 55 kg vật tự do nam.

            + Từ 13h30: Nguyễn Thế Anh thi đấu nội dung 60 kg vật tự do nam.

            + Từ 13h30: Bùi Tuấn Anh thi đấu nội dung 66 kg vật tự do nam.

            + Từ 13h30: Nguyễn Thị Lụa thi đấu nội dung 51 kg vật tự do nữ.

* Bắn súng

            + Từ 9h30: Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Phương, Nguyễn Thị Xuân thi 50 m súng trường nằm.

            + Từ 13h00: Chung kết 50 m súng trường nằm.

* Canoeing

            + Từ 9h50: Nguyễn Thị Duyên thi WK1 500 m nữ.

            + Từ 10h00: Trần Văn Long thi chung kết C1 500 m nam.

            + Từ 10h20: Nguyễn Thành Quang thi chung kết MK1 500 m nam.

            + Từ 10h40: Nguyễn Thị Mai - Kiều Thị Hảo thi chung kết WK2 500 m nữ.

            + Từ 11h00: Trần Văn Long - Nguyễn Hồng Quân thi chung kết C2 500m nam.

            + Từ 11h30: Nguyễn Thị Mai - Kiều Thị Hảo - Nguyễn Thị Duyên - Nguyễn Thị Lệ thi WK4 500m nữ.

* Xe đạp địa hình

            Từ 9h30: Chung kết đồng đội nam-nữ băng đồng.

* Cầu lông (các trận đấu bắt đầu từ 9h30)

            + Tứ kết đơn nam: Nguyễn Tiến Minh - Avihingsanon Suppanyu (Thái Lan)

            + Tứ kết đơn nữ: Vũ Thị Trang - Chen Jiayuan (Singapore); Lê Thu Huyền - Jindapol Nitchaon (Thái Lan).

            + Tứ kết đôi nam: Bảo Minh - Huỳnh Nguyễn Khang gặp Khim Wah Lim - Yao Han Ow (Malaysia).

            + Tứ kết đôi nữ: Lê Thu Huyền - Phạm Như Thảo gặp Maheswari Nitya Krishinda - Greysia Polii (Indonesia)

            + Tứ kết đôi nam nữ: Đào Mạnh Thắng - Phạm Như Thảo gặp Aik Quan Tan - Pei Jing Lai (Malaysia).

* Quyền anh

            Từ 14h30: Nguyễn Thị Yến gặp Mrovady Hongfa (Lào) ở bán kết hạng 51 kg nữ.

* Futsal nữ

            Từ 13h30: Việt Nam gặp Indonesia.

* Bóng đá nam

            + Từ 16h30: Thái Lan - Indonesia.

            + Từ 19h15: Campuchia - Timor Leste.

* Bóng đá nữ

            Từ 16h30: Lào - Malaysia.

* Cầu mây: tiếp tục vòng loại các nội dung từ 9h30.

Thích và chia sẻ bài viết:

bình luận (0)

Bình luận

tin liên quan

video hot

Về đầu trang