Chất lượng sống

World Cup 2014

Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 18/12

author 09:05 18/12/2013

(VietQ.vn) - Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 của đonà thể thao Việt Nam ngày 18/12

  Đoàn Thể Thao HCV HCB HCĐ TC
1   Thái Lan 64 55 54 173
2   Việt Nam 48 43 52 143
3   Indonesia 45 56 56 157
4   Myanmar 42 39 46 127
5   Malaysia 27 25 46 98
6   Singapore 22 20 31 73
7   Phillippines 14 20 25 59
8   Campuchia 5 7 13 25
9   Lào 4 7 22 33
10   Brunei 1 1 4 6
11   Đông Timor 1 0 1 2

Cập nhật lần cuối lúc 07h35 ngày 18/12/2013.

Lịch thi đấu SEA Games 27 ngày 18/12 của đoàn thể thao Việt Nam :

Bi sắt

Từ 08h30 - 18h00

+ Bộ ba phối hợp: Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền
+ Bộ ba phối hợp: Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara
+ Đôi nam nữ Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh

Cầu mây: SVĐ Wunna Theikdi Indoor

Từ 15h00 - 18h00:

+ Đồng đội đá đôi nữ: VIỆT NAM vs MYANMAR

Bóng chuyền: SVĐ Zayar Thiri Indoor

14h00

+ Nam VIỆT NAM vs LÀO

Bóng đá nữ: SVĐ Mandalay Thiri

16h00

+ VIỆT NAM vs MALAYSIA

Futsal nữ: Naypyitaw Stadium

13h00

+ VIỆT NAM vs MALAYSIA

Hockey Hockey Field

14h00

+ VIỆT NAM vs THÁI LAN

Golf: Royal Myanmar Golf Course

07h00-16h00

+ Đơn nam Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân

07h00-16h00:

+ Đơn nữ Ngô Bảo Nghi

Cờ: Zabuthiri Hotel

09h00-13h00

+ Cờ trao đổi quân đôi nam: Đào Thiên Hải/Nguyễn Văn Huy, Cao Sang/Nguyễn Đức Hòa

Xe đạp: Wunna Theikdi Cycling

09h00: Chung kết

+ 163km xuất phát đồng hàng cá nhân và đồng đội Bùi Minh Thụy, Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Tân Hoài, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm

Billiards: Wunna Theikdi Billiards Hall

10h00

+ Pool 10 bi nam Nguyễn Anh Tuấn Gặp Indonesia

13h00

+ Pool 10 bi nam Đặng Thành Kiên Gặp Malaysia

Điền kinh: SVĐ Wunna Theikdi Sport

08h30

+ 10 môn phối hợp (6) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt 110m rào

09h20

+ 10 môn phối hợp (7) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Ném đĩa

10h00

+ 200m nam Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh Vòng loại

10h20

+ 200m nữ Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh Vòng loại

10h30

+ 10 môn phối hợp (8) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Nhảy sào

15h00

+ 10 môn phối hợp (9) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Ném lao

15h10

+ Nhảy xa nữ Bùi Thị Thu Thảo, Vũ Thị Mến Chung kết

15h20

+ Nhảy cao nam Đào Văn Thủy Chung kết

15h30

+ 3000m chướng ngại vật nam Lê Trọng Giang, Phạm Tiến Sản Chung kết

16h00

+ 3000m chướng ngại vật nữ Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Phương Chung kết

16h30

+ Ném lao nữ Bùi Thị Xuân Chung kết

16h30

+ 200m nam Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh Chung kết

16h50

+ 200m nữ Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh Chung kết

17h00

+ 10 môn phối hợp (10) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt 1500m

Bóng bàn: SVĐ Wunna Theikdi Indoor-C

09h00

+ Đồng đội nữ VIỆT NAM vs THÁI LAN

10h45

+ Đồng đội nam VIỆT NAM - MYANMAR

14h00

+ Đồng đội nữ VIETNAM - MYANMAR

Nhảy cầu: Wunna Theikdi Swimming Pool

Từ 10h00-12h00

+ 3m cầu mềm Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh Vòng loại

Từ 15h00-18h00

Chung kết

Muay: Wunna Theikdi Sports Complex

15h00

+ 48kg nữ Bùi Thị Quỳnh gặp VĐV Laos
+ 51kg nam Nguyễn Ngô Triều Nhật gặp VĐV Thailand
+ 51kg nữ Bùi Yến Ly gặp VĐV Laos
+ 57kg nam Nguyễn Phú Hiển gặp VĐV Indonesia

Kempo: SVĐ National Indoor

09h10

+ Đồng đội quyền nữ 8 người Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương - vòng loại 1 + 2
+ 48kg nữ Đỗ Hồng Ngọc - vòng loại 2
+ 54kg nữ Huỳnh Thanh Thúy - vòng loại 1
+ 55kg nam Nguyễn Kim Nguyên - vòng loại 2
+ 65kg nam Châu Nguyên Quốc - vòng loại 1
+ 50kg nam Nguyễn Viết Quốc - vòng loại 1 + 2
+ 60kg nam Nguyễn Duy Chung - vòng loại 1 + 2
+ 57kg nữ Lê Thị Thu Hằng - vòng loại 2
+ 51kg nữ Nguyễn Thùy Dương - vòng loại 1

10h40

+ Quyền đôi nữ đai nâu Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên - vòng loại 1
+ Quyền đôi nam nữ đai đen Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu - vòng loại 1

11h00

+ 57kg nữ Bán kết
+ 48kg nữ Bán kết
+ 54kg nữ Vòng loại 2

Taekwondo: SVĐ Wunna Theikdi Indoor

09h00

+ Đồng đội nữ Nguyễn Thị Lệ Kim, Nguyễn Thị Thu Ngân, Châu Tuyết Vân
+ Đôi nam nữ phối hợp Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Đình Toàn
+ Đơn nam Lê Anh Minh
+ 62kg nữ Phạm Thị Thu Hiền
+ 74kg nam Dương Thanh Tâm
+ 14:00 Chung kết các nội dung

Judo: SVĐ Zayar Thiri Indoor Stadium

09h00-12h00

+ Nage-no Kata Nguyễn Ngọc Sơn, Nguyễn Thành Tài
+ Ju-no Kata Lê Ngọc Vân Anh, Nguyễn Hoàng Cẩm Hà

15h00

+ 55kg nam Huỳnh Nhất Thống

Vovinam: SVĐ Zayar Thiri Indoor Stadium

09h00

+ Họp kỹ thuật

TIN LIÊN QUAN

Xếp hạng đoàn thể thao Việt Nam SEA Games 27: Lo mất vị trí số 2


 

Thành Long

Thích và chia sẻ bài viết:

bình luận (0)

Bình luận

tin liên quan

video hot

Về đầu trang