Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 18/12
Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 12/12
Đoàn thể thao Việt Nam lên vị trí số 1 bảng xếp hạng huy chương?
Xếp hạng đoàn thể thao Việt Nam SEA Games 27: Ngạo nghễ vị trí số 2
Đoàn Thể Thao | HCV | HCB | HCĐ | TC | |
1 | Thái Lan | 64 | 55 | 54 | 173 |
2 | Việt Nam | 48 | 43 | 52 | 143 |
3 | Indonesia | 45 | 56 | 56 | 157 |
4 | Myanmar | 42 | 39 | 46 | 127 |
5 | Malaysia | 27 | 25 | 46 | 98 |
6 | Singapore | 22 | 20 | 31 | 73 |
7 | Phillippines | 14 | 20 | 25 | 59 |
8 | Campuchia | 5 | 7 | 13 | 25 |
9 | Lào | 4 | 7 | 22 | 33 |
10 | Brunei | 1 | 1 | 4 | 6 |
11 | Đông Timor | 1 | 0 | 1 | 2 |
Cập nhật lần cuối lúc 07h35 ngày 18/12/2013.
Lịch thi đấu SEA Games 27 ngày 18/12 của đoàn thể thao Việt Nam :
Bi sắt
Từ 08h30 - 18h00
+ Bộ ba phối hợp: Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền
+ Bộ ba phối hợp: Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara
+ Đôi nam nữ Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh
Cầu mây: SVĐ Wunna Theikdi Indoor
Từ 15h00 - 18h00:
+ Đồng đội đá đôi nữ: VIỆT NAM vs MYANMAR
Bóng chuyền: SVĐ Zayar Thiri Indoor
14h00
+ Nam VIỆT NAM vs LÀO
Bóng đá nữ: SVĐ Mandalay Thiri
16h00
+ VIỆT NAM vs MALAYSIA
Futsal nữ: Naypyitaw Stadium
13h00
+ VIỆT NAM vs MALAYSIA
Hockey Hockey Field
14h00
+ VIỆT NAM vs THÁI LAN
Golf: Royal Myanmar Golf Course
07h00-16h00
+ Đơn nam Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
07h00-16h00:
+ Đơn nữ Ngô Bảo Nghi
Cờ: Zabuthiri Hotel
09h00-13h00
+ Cờ trao đổi quân đôi nam: Đào Thiên Hải/Nguyễn Văn Huy, Cao Sang/Nguyễn Đức Hòa
Xe đạp: Wunna Theikdi Cycling
09h00: Chung kết
+ 163km xuất phát đồng hàng cá nhân và đồng đội Bùi Minh Thụy, Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Tân Hoài, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm
Billiards: Wunna Theikdi Billiards Hall
10h00
+ Pool 10 bi nam Nguyễn Anh Tuấn Gặp Indonesia
13h00
+ Pool 10 bi nam Đặng Thành Kiên Gặp Malaysia
Điền kinh: SVĐ Wunna Theikdi Sport
08h30
+ 10 môn phối hợp (6) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt 110m rào
09h20
+ 10 môn phối hợp (7) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Ném đĩa
10h00
+ 200m nam Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh Vòng loại
10h20
+ 200m nữ Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh Vòng loại
10h30
+ 10 môn phối hợp (8) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Nhảy sào
15h00
+ 10 môn phối hợp (9) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt Ném lao
15h10
+ Nhảy xa nữ Bùi Thị Thu Thảo, Vũ Thị Mến Chung kết
15h20
+ Nhảy cao nam Đào Văn Thủy Chung kết
15h30
+ 3000m chướng ngại vật nam Lê Trọng Giang, Phạm Tiến Sản Chung kết
16h00
+ 3000m chướng ngại vật nữ Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Phương Chung kết
16h30
+ Ném lao nữ Bùi Thị Xuân Chung kết
16h30
+ 200m nam Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh Chung kết
16h50
+ 200m nữ Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh Chung kết
17h00
+ 10 môn phối hợp (10) Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt 1500m
Bóng bàn: SVĐ Wunna Theikdi Indoor-C
09h00
+ Đồng đội nữ VIỆT NAM vs THÁI LAN
10h45
+ Đồng đội nam VIỆT NAM - MYANMAR
14h00
+ Đồng đội nữ VIETNAM - MYANMAR
Nhảy cầu: Wunna Theikdi Swimming Pool
Từ 10h00-12h00
+ 3m cầu mềm Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh Vòng loại
Từ 15h00-18h00
Chung kết
Muay: Wunna Theikdi Sports Complex
15h00
+ 48kg nữ Bùi Thị Quỳnh gặp VĐV Laos
+ 51kg nam Nguyễn Ngô Triều Nhật gặp VĐV Thailand
+ 51kg nữ Bùi Yến Ly gặp VĐV Laos
+ 57kg nam Nguyễn Phú Hiển gặp VĐV Indonesia
Kempo: SVĐ National Indoor
09h10
+ Đồng đội quyền nữ 8 người Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương - vòng loại 1 + 2
+ 48kg nữ Đỗ Hồng Ngọc - vòng loại 2
+ 54kg nữ Huỳnh Thanh Thúy - vòng loại 1
+ 55kg nam Nguyễn Kim Nguyên - vòng loại 2
+ 65kg nam Châu Nguyên Quốc - vòng loại 1
+ 50kg nam Nguyễn Viết Quốc - vòng loại 1 + 2
+ 60kg nam Nguyễn Duy Chung - vòng loại 1 + 2
+ 57kg nữ Lê Thị Thu Hằng - vòng loại 2
+ 51kg nữ Nguyễn Thùy Dương - vòng loại 1
10h40
+ Quyền đôi nữ đai nâu Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên - vòng loại 1
+ Quyền đôi nam nữ đai đen Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu - vòng loại 1
11h00
+ 57kg nữ Bán kết
+ 48kg nữ Bán kết
+ 54kg nữ Vòng loại 2
Taekwondo: SVĐ Wunna Theikdi Indoor
09h00
+ Đồng đội nữ Nguyễn Thị Lệ Kim, Nguyễn Thị Thu Ngân, Châu Tuyết Vân
+ Đôi nam nữ phối hợp Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Đình Toàn
+ Đơn nam Lê Anh Minh
+ 62kg nữ Phạm Thị Thu Hiền
+ 74kg nam Dương Thanh Tâm
+ 14:00 Chung kết các nội dung
Judo: SVĐ Zayar Thiri Indoor Stadium
09h00-12h00
+ Nage-no Kata Nguyễn Ngọc Sơn, Nguyễn Thành Tài
+ Ju-no Kata Lê Ngọc Vân Anh, Nguyễn Hoàng Cẩm Hà
15h00
+ 55kg nam Huỳnh Nhất Thống
Vovinam: SVĐ Zayar Thiri Indoor Stadium
09h00
+ Họp kỹ thuật
TIN LIÊN QUAN
Xếp hạng đoàn thể thao Việt Nam SEA Games 27: Lo mất vị trí số 2
Thành Long