Chất lượng sống

World Cup 2014

Cập nhật bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 ngày 20/12

author 08:49 20/12/2013

(VietQ.vn) - Chất lượng Việt Nam xin gửi đến bạn đọc Lịch thi đấu và Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 27 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 20/12/2013.

  Đoàn Thể Thao HCV HCB HCĐ TC
1   Thái Lan 82 80 66 228
2   Việt Nam 64 60 70 194
3   Myanmar 60 52 57 169
4   Indonesia 54 62 85 201
5   Malaysia 33 34 63 130
6   Singapore 25 24 33 82
7   Phillippines 23 27 30 80
8   Lào 9 8 35 52
9   Campuchia 6 8 17 31
10   Brunei 1 1 4 6
11   Đông Timor 1 0 2 3

Cập nhật lần cuối lúc 08h00 ngày 20/12/2013.

Môn Bi sắt:

Từ 09h00 đến 18h30

_ Bộ ba nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Phú Thịnh

+ Bộ ba nữ: Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương

Môn Cầu mây

Từ 15h30 đến 16h30

+ Đôi nữ: Việt Nam - Myanmar

Từ16h30 đến 17h30

+ Đôi nam: Việt Nam - Lào

Môn Bóng chuyền nam

14h30

+ Việt Nam - Myanmar (Tranh HCĐ)

Môn Futsal nam

16h30

+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Futsal nữ

13h30

+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Bóng đá nữ

20h00

+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)

Môn Cờ vua:

Từ 09h30 đến 16h30

+ Cờ đổi quân đồng đội nam nữ: Đào Thiên Hải, Hoàng Thị Như Ý và Trần Quốc Dũng, Võ Thị Kim Phụng

Môn Billiards

10h30

+ English đơn: Nguyễn Thanh Bình (Gặp VĐV Thái Lan), Nguyễn Trung Kiên (Gặp VĐV Myanmar)

13h30

+ Pool 10 bi nữ: Huỳnh Thị Ngọc Huyền (Tứ kết)

Môn Bóng bàn

09h00

+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Singapore)

09h30

+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Myanmar)

10h00

+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Lào)

10h30

+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Thái Lan)

11h00

+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Indonesia)

11h30

+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Indonesia)

11h30

+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Singapore)

14h30

+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Indonesia)

15h30

+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Campuchia)

15h30

+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Myanmar)

16h00

+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Indonesia)

16h30

+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Lào)

Môn Nhảy cầu

Từ 10h30 đến 12h30

+ 3m cầu mềm đôi nam: Nguyễn Minh Sang, Vũ Anh Duy

Từ 15h30 đến 18h30

+ 3m cầu mềm đôi nữ: Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

Môn Kempo:

Từ 09h40

+ Đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương

+ Đôi nam đai đen: Nguyễn Vũ Đăng, Nguyễn Kim Nguyên

+ 60kg nam: Nguyễn Duy Chung

+ 55kg nam: Nguyễn Kim Nguyên

+ Đồng đội quyền nữ 8 người: Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương

+ Đôi nam đai nâu: Nguyễn Duy Chung, Nguyễn Phú Cường

+ 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc

+ 51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương

Môn Taekwơndo

Từ 13h30

+ 49kg nữ: Đoàn Thị Hương Giang

+ 53kg nữ: Nguyễn Thanh Thảo

+ 63kg nam: Lê Huỳnh Châu

Từ 14h30 chung kết

Môn Judo

Từ 13h30

+ 57kg nữ: Hồ Thị Như Vân

+ 63kg nữ: Bùi Thị Hoa

Từ 18h30

+ 73kg nam: Nguyễn Tấn Công

+ 81kg nam: Tô Hải Long

Môn Vovinam

Từ 09h30 đến 12h00

+ 60kg nữ: Nguyễn Thị Quyền Chân

+ 55kg nam: Trần Anh Tuấn

+ Long Hổ Quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân

+ Song luyện kiếm: Hứa Lê Cẩm Xuân, Mai Thị Kim Thùy

Từ 15h30 đến 17h30

+ Đa luyện vũ khí nam: Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Văn Cường, Lâm Đông Vượng, Trần Công Tạo

+ Song luyện mã tấu: Trần Thế Thường, Lâm Đông Vượng

Chú ý: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

Long Nguyễn


Thích và chia sẻ bài viết:

bình luận (0)

Bình luận

tin liên quan

video hot

Về đầu trang